ผู้เขียน หัวข้อ: เอเย่น www.g-1688.com โกง ไม่โอนเงินให้ แล้วต่อไปเราจะกล้าเล่นกับจีคลับได้อย่างไร  (อ่าน 4538 ครั้ง)

kkkkkkk

• Newbie
  • *
เอเย่น www.g-1688.com [pr] โกง ไม่โอนเงินให้

วันนี้เราแจ้งถอนเงินไปตอน8.00น.
หลังจากนั้นมันก็ไม่รับสายเราอีกเลย
ยอดเงินเรา140000
หลังจากนั้นตอน บ่าย3มันถอนเงินเราออกเหลือไว้ในยูซเซอร์ 25000

เราเก็บหลักฐานไว้ทุกอย่าง เก็บภาพไว้ทุกหน้า
และจะไม่ปล่อยให้มันลอยนวล

เว็ปมัน www.g-1688.com [pr]
เบอร์มันที่มันบอกว่าติดต่อได้24ชม. 0844580468

อยากจะเตือนท่านๆไว้ อย่าไปเล่นกับมัน

ดูภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 04:51:41 AM โดย KhUnpaN »

KhunPhan168

• Global Moderator
  • Hero Member
ผมเข้าใจความรู้คุณkkkkkkkดีผมก็เคยโดนลำพังจะเล่นให้ชนะยังลำบากมากมาย
ยังต้องเจอปัญหาแบบนี้อีก ถ้าคิดจะทำเอเย่นเงินทุนน้อยก็อย่าไปทำเลย  ทำแบบนี้เสื่อมเสียวงการเอเย่นหมด ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 05:09:04 AM โดย KhUnpaN »

Kong

• หลงทางเสียเวลา หลงติดบาเสียอนาคต
อย่าโอนไปเล่นเยอะครับ ถ้าอยากเล่นเยอะ ให้ไปที่บ่อนจริงเลย จะมันกว่าครับ ออนไลน์หน้ามันเรายังไม่เห็นเลย ได้ยินแต่เสียง  :'(

YaGuZa

• นักพนันที่ดีต้องมีความรับผิดชอบต่อตนเองและสังคมสูง
    • Blogspot
ยูสเซฮร์ ขึ้นต้นด้วอะไรครับ

Batigoal

• Full Member
หลักหมื่นหลักแสนเล่นบ่อนจริงดีกว่าครับ ชัวร์ป๊าป ;D

big14za

• แค่ยาก...ไม่ใช่ว่าทำไม่ได้
เล่นกับเอเย่นที่ชัวๆไม่น่ามีปัญหาครับผมยังไม่เคยโดนโกงเลย

thai_toung

• Newbie
  • *
ผมก็เหมือนกัน โอนเงินไปแล้ว โทรติดต่อไมได้เลย

nutty11007

เลือกเอเย่นใหญ่ๆ ที่มีแบนเนอร์ติดไว้หลายๆเวป โดยเฉพาะเวปที่มีคนเข้าเยอะๆ

อันนี้มันเอเย่นเล็กอะ เล็กมากด้วย -*- 

YaGuZa

• นักพนันที่ดีต้องมีความรับผิดชอบต่อตนเองและสังคมสูง
    • Blogspot
อาการน่าเป็นห่วงจังเลยครับ เว็บนี้ไม่ค่อยได้ยินเลยครับ (ตอนนี้เข้าเกมได้ใหม?)

KhunPhan168

อาการน่าเป็นห่วงจังเลยครับ เว็บนี้ไม่ค่อยได้ยินเลยครับ (ตอนนี้เข้าเกมได้ใหม?)
ผมลองโทรไปไม่รับสาย >:( >:(

rilp44

• Newbie
  • *
ตอนนี้ปิดเวปหนีไปแล้ว  :'(

longkick

เดี๋ยวนี้ผมแทบจะไม่เล่นกับเอเยนเล็กๆ หรือใหม่ๆเลย เพราะปัญหาพวกนี้แหละครับ แต่ถ้าเล่นผมก็ฝากไม่เยอะ ถ้าเล่นเยอะผมจะเล่นกับเวปตรงต่างๆ หรือ เอเยนเก่าๆใหญ่ๆ ที่ดูมั่นคง อยู่มานาน

YaGuZa

• Blogspot
ตอนนี้ปิดเว็บแล้ว ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอไว้อาลัยกับเว็บหลอกลวงนี้ด้วยครับ

KhunPhan168

คนขี้โกง ไม่มีวันมีความสุข

น้ำชๅ

• Full Member
แสดงความเสียใจด้วยครับ